Kee

Kee

สมาชิก

Jackky_2532@hotmail.com

อยากเสริมจมูก (626 อ่าน)

20 พ.ย. 2563 22:51

สวัสดีค่ะ พอดีอยากเสริมจมูก อยากให้พี่หมอแนะนำหน่อยค่ะว่าต้องเริ่มอย่างไรบ้างค่ะ

1.47.47.59

Kee

Kee

สมาชิก

Jackky_2532@hotmail.com

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

21 พ.ย. 2563 09:24 #1

ไม่ว่าจะเลือกทำที่ไหน พี่หมอแนะนำเลือกซิลิโคนชนิด implant ซึ่ฃเป็นซิลิโคนทีาใช้ทางการแพทย์ ไม่ก่อให้เกิดการระคายเคืองต่อเนื้อเยื่อโดยรอบ ไม่เป็นสารก่อมะเร็งครับ

นอกจากนั้นเทคนิคการฉีดยาชาก็มีผลเช่นกันครับ การฉีดจุดเดียว จะทำให้คนไข้ไม่เจ็บ หลังทำไม่บวมช้ำ เข้าทรงเร็ว

การวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกจะทำให้หลังผ่าตัดสามารถใช้ชีวิตตามปกติ นอนตะแคง ใส่แว่นได้ ไม่ต้องระวังมาก ผลลัพท์ออกมาเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นแท่ง ไม่เห็นขอบ

สุดท้ายคือการเสริมให้พอดี ไม่ฝืนเนื้อครับ ทำทีเดียวจบไม่ต้องแก้ซ้ำครับ

49.230.103.225

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image