ทำจมูกใหม่

ทำจมูกใหม่

ผู้เยี่ยมชม

noppakron2546@gmail.com

ทำจมูกใหม่ (894 อ่าน)

15 เม.ย 2563 01:39

สวัสดีครับพี่หมอ ผมสนใจทำจมูกครับ แต่ผมอายุ16ปีครับ ผมคุยแหละปรึกษากับที่บ้านเรียบร้อยแล้วครับ ผมศึกษาหาคลีนิคต่างๆ ผมสนใจที่คลีนิคนี้กับอีกที่นึงครับ อีกคลีนิคนึงผมจองและคุยกับคุณหมอไว้เรียบร้อยแล้วครับ แต่ผมอยากย้ายคลีนิคมาเป็นที่นี่แทน ผมอยากทราบว่าที่นี่อายุ17ปีสามารถทำได้ไหมครับพี่หมอ

49.230.62.44

ทำจมูกใหม่

ทำจมูกใหม่

ผู้เยี่ยมชม

noppakron2546@gmail.com

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

15 เม.ย 2563 22:21 #1

สวัสดีครับ พี่หมอตอบกลับทางอีเมล์แล้วนะครับ พี่หมอขอทีาบความต้องการของเรา พร้อมส่งภาพหน้าตรงและด้านข้างมาทางอีเมล์พี่หมอโดยตรงได้เลยครับ

49.230.108.112

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image