ผึ้ง

ผึ้ง

ผู้เยี่ยมชม

chol.b@hotmail.com

เสริมจมูกใหม่ (802 อ่าน)

24 มี.ค. 2563 19:10

อยากทราบว่าจมูกแบบไหน เหมาะกับหน้าแบบไหนคะ อยากเสริมมาก แต่กลัวไม่เข้ากับหน้า และดูไม่ธรรมชาติค่ะ

1.46.197.159

ผึ้ง

ผึ้ง

ผู้เยี่ยมชม

chol.b@hotmail.com

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

24 มี.ค. 2563 19:38 #1

สวัสดีครับ พี่หมอดรีมนะครับ การเสริมจมูกที่ดี ไม่ใช่เน้นแค่โด่งจนฝืนเนื้อ แต่ต้องให้รับกับรูปหน้า ไม่หลอกตา ไม่เป็นแท่ง ไม่เห็นขอบ ให้ดูเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนจมูกเราจริงๆ ที่สำคัญต้องเน้นความปลอดภัยด้วยครับ

101.108.77.174

พี่หมอดรีม

พี่หมอดรีม

ผู้เยี่ยมชม

dr.narinthra@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image